1. Menene Sphere LED Screen?
Bayan an fallasa su ga nunin LED gama gari na dogon lokaci, mutane na iya fuskantar gajiya mai kyau. Haɗe tare da buƙatu daban-daban a kasuwa, samfuran sabbin abubuwa kamar nunin LED Sphere sun fito.Spherical LED nunisabon nau'in allo ne wanda ke ba masu kallo damar jin daɗin abubuwan da aka nuna akan allon daga duk digiri 360, don haka yana kawo sabon ƙwarewar gani. Bugu da ƙari, yana ba da ingancin hoto mai kyau da kuma ma'anar girman girman uku a cikin hotuna.
2. Abubuwan da aka haɗa na LED Sphere Screen
2.1 Bakin Siffar
Yana aiki azaman tsarin tallafi. An shigar da na'urorin LED kuma suna rufe saman madaidaicin madaidaicin don samar da allon nuni mai siffar zobe ta hanyar splicing.
2.2 LED Modules
Babban ɓangaren nuni na nunin LED mai zagaye shine samfuran LED. Na'urorin LED sun ƙunshi babban adadin beads na LED. Ana iya haɗa waɗannan beads na LED don ƙirƙirar hotuna daban-daban bisa ga buƙatun nuni daban-daban. Yawancin lokaci, ana amfani da na'urori masu laushi masu laushi don gina allon LED mai faɗi.
2.3 LED Raka'a
Naúrar LED cikakkiyar haɗin fitilun LED ne. Ya haɗa da na'urorin LED, masu canza wutar lantarki na duniya, masu sarrafawa, da kayan wuta. Su ne ainihin sifofi na nunin LED mai siffar zobe kuma suna iya cimma nunin hotuna daban-daban.
2.4 Masu sarrafawa
Ayyukan masu sarrafawa shine sarrafa haske da canje-canjen launi na beads na LED, suna sa tasirin nuni na allon LED mai haske da gaske.
2.5 Kayan Wutar Lantarki
Sun ƙunshi igiyoyin wuta da na'urorin samar da wutar lantarki. Igiyoyin wutar lantarki suna haɗa na'urorin samar da wutar lantarki zuwa raka'o'in LED don watsa wutar lantarki zuwa raka'o'in LED, ta yadda za su gane nunin nunin LED mai siffar zobe.
Sauran na'urorin haɗi sun haɗa da madaidaicin shigarwa, tallafin shigarwa, akwatunan rarrabawa, masu kunna bidiyo, da sauransu. Wasu daga cikin waɗannan na'urorin haɗi na zaɓi ne. Za su iya taimakawa tabbatar da amincin samar da wutar lantarki don allon Sphere LED, kazalikam LED nuni ta shigarwa, kiyayewa, da sauyawa, don haka yana ba da garantin amfani na yau da kullun na allon kewayawa.
3. Nuni Ka'idodin LED Spherical Screen
Kamar sauran nunin LED na gama-gari, nunin LED mai faɗi shima nuni ne mai haskaka kai. Yana nuna hotuna masu cikakken launi daban-daban ta hanyar canza haɗakar launuka da jihohin kashe beads na LED. RGB pixels an lullube su a cikin beads na LED, kuma kowane rukuni na pixels na iya samar da launi daban-daban. Nuni mai zagaye na LED ya ƙunshi sassa uku: tsarin sayan bayanai, tsarin sarrafawa, da tsarin nuni. Hanyar tafiyar da siginonin bayanai shine: na'urori na gefe - Katin zane-zane na DVI - katin watsa bayanai - katin liyafar bayanai - Naúrar LED - allon sarari. Sigina yana farawa daga allon adaftar HUB kuma ana haɗa su da na'urorin LED ta igiyoyi masu lebur don kammala watsa bayanai.
4. Abũbuwan amfãni da Halaye na Sphere LED Nuni
Allon LED Sphere na iya samar da ƙwarewar gani na 360-digiri. Yana da ra'ayi na panoramic, yana barin masu sauraro su sami cikakkiyar yanayin yanayin baya. Bugu da ƙari, abubuwa kamar ƙwallon ƙafa, Duniya, Wata, da ƙwallon kwando ana iya buga su akan fuskar bangon waya, yana baiwa mutane cikakkiyar masaniyar gani.
Nunin Sphere LED yana da tasirin nuni waɗanda ba za a iya samun su ta fuskar nuni na al'ada ba. Yana ba da sake kunnawa mai girma uku mai siffar zobe ba tare da matattun kusurwoyin gani ba, ƙirar ƙira, kuma yana haifar da tasirin gani mai ban tsoro.
Nunin LED Sphere yana ɗaukar ingantaccen fasahar hasken LED, tare da ƙarancin ƙarancin kuzari. Idan aka kwatanta da na'urorin nuni na gargajiya, zai iya rage yawan amfani da makamashi yayin tabbatar da tasirin nuni, biyan bukatun kiyaye makamashi da kare muhalli. Amfani na dogon lokaci zai iya adana farashin makamashi. Abubuwan da ke cikinsa ba su ƙunshi abubuwa masu cutarwa ba, ba su da radiation, kuma ba sa fitar da iskar gas mai cutarwa, wanda ba ya haifar da lahani ga muhalli da lafiyar ɗan adam. Nunin LED ne koren kore da muhalli. To nawa kudi nunin LED Sphere zai cece ku? RTLED yana gabatarwaSphere LED nuni kudindaki-daki.
Diamita na LED mai siffar allo za a iya tsarawa da kuma samar da shi bisa ga bukatun abokan ciniki. An kammala saman sikeli gaba ɗaya ta hanyar sarrafa lamba, tare da madaidaicin ma'auni, yana tabbatar da daidaiton gabaɗayan madauwari curvature na ƙwallon LED.
5. Manyan Yankunan Aikace-aikace biyar na LED Spherical Screen
Spherical LED allon suna da aikace-aikace al'amuran da yawa. Ana iya amfani da su a wuraren nishaɗi don ƙirƙirar tasirin gani mai girma.RTLEDHar ila yau, yana da lokuta da yawa na nunin nunin LED mai siffar zobe, yana nuna kyakkyawan ƙarfinsa.
Cibiyoyin Kasuwanci
Ana iya ɗaukaka tallace-tallacen, sabbin abubuwan ƙaddamar da kayayyaki, da sanarwar taron manyan kantunan siyayya zuwa kowane lungu na sararin samaniya, wanda zai ba kowa damar ganin waɗannan bayanan a sarari, don haka ya fi jawo hankalin masu amfani, da samun ƙarin mutane, da ƙara yawan tallace-tallace.
Gidajen tarihi
A cikin babban matsayi na zauren gidan kayan gargajiya, nunin LED Sphere yana kunna bidiyo game da tarihin ci gaban gidan kayan gargajiya da kuma abubuwan da aka nuna na al'adu. Yana jan hankalin masu sauraro sosai a bayyanar. Ana iya sarrafa shi tare da aiki tare ko asynchronously, tare da kusurwar kallo 360-digiri, yana kawo tasirin gani mai ban tsoro.
Gidajen tarihi na Kimiyya da Fasaha
A cikin gidan kayan tarihi na kimiyya da fasaha, abubuwan da ke tattare da nunin LED Sphere yana da nau'ikan sararin samaniya da abubuwan al'ajabi na zahiri. Hotunan da masu sauraro za su iya gani sun fi kamar almara-kimiyya. Lokacin kallon, masu yawon bude ido suna jin kamar suna tafiya a cikin sararin samaniya mai ban mamaki.
Zauren nune-nunen
Ta hanyar amfani da nunin LED Sphere da haɗa fasahohi da yawa kamar sauti, inuwa, haske, da wutar lantarki, an haɗa su ba tare da wata matsala ba. Yin amfani da fasaha mai zurfi don nuna sararin sararin samaniya na zauren nuni a cikin nau'i-nau'i da nau'i uku, yana kawo wa masu sauraro kwarewa mai zurfi na 360 ° cikakken kallon audiovisual.
Aikace-aikacen Talla
Yin amfani da na'urar ledoji mai sassauƙa a otal-otal masu daraja, manyan wuraren buɗe ido, tashoshin jirgin ƙasa, manyan kantuna, da dai sauransu ya zama ruwan dare gama gari. Fuskokin suna kunna tallace-tallacen rangwame da kuma alamun alamun 'yan kasuwa. Taro masu zuwa da tafiya daga ko'ina za su kasance da sha'awar fuskar bangon waya, yana kawo ƙarin abokan ciniki ga 'yan kasuwa.
6. ƙarshe
A ƙarshe, wannan labarin ya ba da cikakken bayani game da allon LED Sphere, yana rufe nau'ikansa daban-daban kamar abun da ke ciki, ka'idar nuni, fa'idodi da halaye, da filayen aikace-aikacen. Ta hanyar wannan cikakken bincike, ana fatan masu karatu sun sami cikakkiyar fahimta game da wannan sabuwar fasahar nuni.
Idan kuna sha'awar yin odar allon LED mai faɗi kuma kuna son kawo wannan fasahar nuni ta ci gaba a cikin ayyukanku ko sarari, kada ku yi shakkatuntube mu nan take. Bari mu yi aiki tare don ƙirƙirar yanayi mai ban sha'awa da tasiri na gani tare da allon LED Sphere.
Lokacin aikawa: Oktoba-29-2024