1. Gabatarwa
Mobile LED allonYa kunshi manyan abubuwa uku: Motocin Motoci, Motoci LED, allon Trailer, da taksi da taksi. Nunin LED na wayar hannu ya zama mashahurin zaɓi. Suna ba da sassauci da tasirin talla mai tasiri kuma ana iya amfani da su a cikin saituna da mahalli iri-iri. Kamar yadda al'umma ke tasowa, mutane da yawa suna zabar allon LED na wayar hannu don gudanar da abubuwan da suka faru da fadada alamar su. Wannan rukunin yanar gizon zai bincika fa'idodi da fursunoni na waɗannan nau'ikan dalla-dalla don taimaka muku yanke shawara mai fa'ida lokacin zabar nunin LED na wayar hannu.
2.Truck LED Nuni
2.1 Fa'idodi
Babban allon LED, babban tasirin gani: ana shigar da babbar mota tare da nunin jagora tare da girman girman allo, wanda zai iya nuna tallace-tallace ko abun ciki a cikin babban yanki na waje kuma yana ba da tasirin gani mai ƙarfi.
M da kuma wayar hannu, dace da daban-daban taron wuraren: irin wannan allo ga truck za a iya sauƙi koma zuwa daban-daban taron wuraren, kamar kide-kide, wasanni events da waje nune-nunen, wayar LED bango samar da nan take talla sakamako.
Babban haske da tsabta, dace da amfani da waje:Motar LED nuniyawanci yana da babban haske da babban ƙuduri, allon tallan dijital na wayar hannu yana iya nuna abun ciki a sarari ƙarƙashin hasken rana kai tsaye.
2.2 Hasara
Mafi girman farashi da saka hannun jari na farko: saboda manyan kayan aikin sa masu rikitarwa, tallan tirela ta wayar hannu yana da ƙimar siyan saka hannun jari na farko.
Farashin kulawa mafi girma: Motar jagoran wayar hannu yana buƙatar kulawa na yau da kullun da aiki na ƙwararru, kuna buƙatar la'akari da ƙarin farashin aiki.
Abubuwan bukatu akan rukunin yanar gizon: saboda girmansa, motar tallan tallan tallan dijital ta wayar hannu tana buƙatar isasshen sarari don turawa kuma bai dace da amfani da shi a kunkuntar wurare ko cunkoson jama'a ba.
3. Tirela LED Screen
3.1 Fa'idodi
Sauƙi don jigilar kaya da shigarwa, babban sassauci: Tirela LED Screen yawanci karami ne fiye da Nunin LED na Mota, mai sauƙin jigilar kaya da saurin shigarwa, dacewa da abubuwan da ke buƙatar motsi akai-akai.
Dace da kanana da matsakaici-sized events, kudin-tasiri: mobile LED allo trailer for sale kuma yana da ƙarin 'yan kasuwa, wannan LED allon trailer dace da kananan da matsakaici-sized events, kamar nunin, waje movie screenings da al'umma events, cost - m.
Daidaitaccen girman allo akan buƙata: girman allo natrailer LED allonza a iya daidaitawa don dacewa da bukatun taron, yana ba da sassauci mafi girma.
3.2 Hasara
Karamin girman allo idan aka kwatanta da Nunin LED na Mota: yayin sassauƙa, Girman allo na Tirela LED yawanci ƙanƙanta ne kuma ƙasa da tasiri fiye da allo don babbar mota.
Yana buƙatar kayan aikin ja, yana ƙaruwa da rikitarwa na amfani: allon tirela na LED yana buƙatar ka yi amfani da kayan aikin tirela don motsa shi, ƙara haɓaka da tsadar amfani da allon LED na trailer.
Yanayin da ke da tasiri sosai, buƙatar kula da matakan kariya: A cikin yanayi mara kyau, Tirela LED Screen yana buƙatar ƙarin matakan kariya don tabbatar da aiki na yau da kullun.
4. Taxi LED Nuni
4.1 Amfani
Babban motsi, wanda ya ƙunshi mutane da yawa:Taxi LED nunian sanya shi a kan taksi, wanda zai iya tafiya cikin yardar kaina a cikin birni kuma ya mamaye mutane da yawa, don haka nunin manyan motocin tasi ya dace musamman don tallan birni.
Ƙananan farashi, dacewa da ƙananan tallace-tallace na kasuwanci: Idan aka kwatanta da manyan nunin LED, Taxi LED Nuni yana da ƙananan farashi, dace da kasuwancin da ke da iyakacin kasafin kuɗi.
Sauƙi don shigarwa, ƙananan canje-canje ga abin hawa: allon tallan taksi yana da sauƙin shigarwa, ƙananan canje-canje ga abin hawa, ba zai shafi amfani da abin hawa na yau da kullun ba.
4.2 Hasara
Girman allo da ƙayyadaddun tasirin gani: Saboda shigarwa a cikin cabs, Taxi LED Nuni yana da ƙaramin girman allo da iyakanceccen tasirin gani.
Iyakar abin da kawai ga birane, m sakamako a yankunan karkara: LED mota nuni ne yafi m ga birane, da talla tasirin a yankunan karkara da kuma kewayen birni ne in mun gwada da matalauta.
Shortan lokacin fallasa tallace-tallace: motar da aka shigar da allon talla na mota tana tafiya cikin sauri, lokacin bayyanar abun cikin talla gajere ne, kuma yana buƙatar bayyana sau da yawa don cimma ingantaccen tasirin talla.
5. Mobile LED fuska sami your kudi da baya
Yi fantsama yayin Yuro, Gasar Cin Kofin Duniya da kallon Olympic ta hanyar hayar allon LED ɗin ku ta hannu.
Hakanan allon LED ɗin ku na hannu zai iya nuna tallace-tallace a yankin ku. Dabarar nasara ce.
Fuskokin LED na wayar hannu na RTLED suna tabbatar da inganci kuma suna iya ba ku tabbataccen dawowa.
5. Cikakken Kwatance
5.1 Nazarin Amfani
Nunin LED na Mota: dace da manyan ayyuka, kide kide kide da wake-wake, abubuwan wasanni da sauran lokutan da ke buƙatar babban yanki na tallan tallan LED.
Tirela LED Screen: Ya dace da ƙanana da matsakaitan al'amuran, nune-nunen, nunin fina-finai na waje da sauran lokutan da ke buƙatar sassauƙan turawa.
Nuni LED taxi: Ya dace da tallan birni, ayyukan talla na ɗan gajeren lokaci da sauran buƙatun talla waɗanda ke buƙatar babban motsi.
5.2 Tattalin Arziki
Zuba jari na farko: Nunin LED na Mota shine mafi girma, sannan kuma Allon LED Trailer sannan kuma Nuni LED taxi shine mafi ƙasƙanci.
Kudin Kulawa: Nunin LED na Motar yana da mafi girman farashin kulawa, sannan tare da Allon LED Trailer da Nuni LED taxi.
Kudin Aiki: Nunin LED na Motar yana da mafi girman farashin aiki kuma Nunin LED taxi yana da mafi ƙanƙanta.
5.3 Tasirin Tasiri
Nunin LED na Mota: Yana ba da tasirin gani mafi ƙarfi da ɗaukar hoto, amma a lokaci guda ƙarin farashi.
Trailer LED Screen: Yana ba da sassauci mai kyau da ƙimar farashi, wanda ya dace da ƙanana da matsakaicin al'amuran bikin.
Nuni LED taxi: yana ba da babban motsi da ƙarancin farashi, dacewa da tallan LED na waje a cikin birane.
6. Kammalawa
Wayar hannu LED fuska taka muhimmiyar rawa a zamani talla da abubuwan da suka faru. Zaku iya zabar muku allon LED na wayar hannu daidai gwargwadon buƙatunku da kasafin kuɗi domin ku iya haɓaka tasirin tallan ku. Kamar yadda fasaha ke ci gaba da raguwar farashin, allon LED na wayar hannu zai taka rawar gani a wasu wurare.
Idan kuna sha'awar allon LED ta hannu, maraba da zuwatuntube mu. RTLEDzai ba ku mafita na nuni na LED wanda ya dace da aikin ku da kasafin kuɗi. Na gode don karantawa!
Lokacin aikawa: Yuli-31-2024