Nuni LED Hayar Cikin Gida | Allon Hayar LED - RTLED

Takaitaccen Bayani:

Jerin R, Nunin Hayar LED na cikin gida, shine keɓaɓɓen nunin LED na RTLED. Yana haɗa abubuwa masu kyan gani da yawa, yana ɗaukar aluminium mai ƙarfi mai mutuƙar ƙarfi, kuma yana da mafi kyawun aiki tare da babban nuni na gani. Waje & Na cikin gida haya LED allon ne mai sauri da kuma sauki shigarwa tare da R jerin musamman majalisar zane.


  • Pixel Pitch:1.95mm/2.604mm/2.976mm/3.91mm
  • Girman panel:500 x 500/500 x 1000mm
  • Abun panel:Die-Simintin Aluminum
  • Garanti:Shekaru 3
  • Takaddun shaida:CE, RoHS, FCC, LVD
  • Cikakken Bayani

    FAQ

    Tags samfurin

    Cikakkun bayanai na Nuni na Hayar Cikin Gida

    Nunin haya na cikin gida

    Idan kuna neman takamaiman girman allo, nunin LED ɗin haya na cikin gida - zaɓuɓɓukan jerin R zasu zama mafi kyawun zaɓinku. Fuskokin mu na LED sun zo cikin ƙayyadaddun masu girma dabam waɗanda ke ba da damar ƙarancin sassauci a cikin girman yayin da ke ba da sassauci sosai a cikin ɗaukar hoto.

    nuni na cikin gida na musamman

    R Series Indoor Rental LED Nuni

    Barka da zuwa babban gefen gaba! Muna alfaharin gabatar da sabon nunin LED ɗin mu na cikin gida don haya, yana kawo muku liyafa na gani kamar ba a taɓa gani ba.

    Kariyar kusurwa

    Mu na cikin gida haya LED nuni panel yana da kusurwa kariya kayan aiki.it iya kare LED video bango ba lalace a lokacin taro da kuma sufuri.

    na cikin gida haya LED video panel
    5

    Gaba & Gaba

    Wannan jerin R na cikin gida haya LED nuniDukansu damar gaba da samun dama suna tallafawa, Yana sa shigarwa da kulawa cikin sauƙi.

    Taimakawa shigarwa Mai Lanƙwasa

    R jerin na cikin gida haya LED video panel na iya yin lankwasa LED nuni, duka ciki da waje baka suna goyon baya, da 36pcs LED bangarori na iya yin da'irar.

    7
    indoor LED hayar allo

    Splicing mara kyau

    Nunin LED na haya na cikin gida na RTLED yana da haɗin kai mara kyau na 500x500mm LED panels da 500x1000mm LED panels, ba da izinin taro maras kyau duka a tsaye da a kwance.

    Saita mai sauri da sauƙi

    Don nunin LED na cikin gida na RTLED na R-jerin haya, muna ba da tsarin kulle-kulle na atomatik don shigarwa na mutum ɗaya cikin sauri da sauƙi, yana tabbatar da aminci na ƙarshe da kariyar pixel.

    P3.91 jagoran hayar nuni
    fasaha na lafiya farar LED allo

    Fasahar Mallaka

    Fasahar da ke bayan nunin LED ɗin haya na cikin gida na RTLED, wanda aka ƙera tare da Injin Rarraba Pixel, ya sami haƙƙin mallaka daga ƙasashe daban-daban.

    Sabis ɗinmu

    11 Shekara Factory

    RTLED yana da shekaru 11 LED nuni gwaninta, mu kayayyakin ingancin ne barga kuma muna sayar da LED nuni ga abokan ciniki kai tsaye tare da farashin masana'anta.

    Buga LOGO kyauta

    Nunin LED na haya na cikin gida na RTLED na iya buga LOGO kyauta akan duka panel nunin LED da fakiti, koda kuwa kawai siyan samfurin panel LED guda 1.

    Garanti na Shekaru 3

    Muna ba da garanti na shekaru 3 don duk nunin LED, za mu iya gyara kyauta ko musanya kayan haɗi yayin lokacin garanti.

    Good Bayan-Sale Service

    RTLED yana da ƙwararren ƙwararren bayan ƙungiyar siyarwa, muna ba da bidiyo da umarnin zane don shigarwa da amfani, ban da haka, zamu iya jagorantar ku yadda ake sarrafa bangon bidiyo na LED ta kan layi.

    FAQ

    Q1, Yadda za a zabi nunin LED haya mai dacewa na cikin gida?

    A1, Da fatan za a gaya mana matsayi na shigarwa, girman, nisa dubawa da kasafin kuɗi idan zai yiwu, tallace-tallacenmu zai ba ku mafita mafi kyau.

    Q2, Ta yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon nawa ake ɗauka don isowa?

    A2, Express kamar DHL, UPS, FedEx ko TNT yawanci suna ɗaukar kwanaki 3-7 na aiki don isa. Jirgin jigilar jiragen sama da jigilar ruwa ma na zaɓi ne, lokacin jigilar kaya ya dogara da nisa.

    Q3, Yaya game da ingancin nunin LED ɗin haya na cikin gida?

    A3, RTLED duk nunin LED dole ne a gwada aƙalla 72hours kafin jigilar kaya, daga siyan albarkatun ƙasa zuwa jigilar kaya, kowane mataki yana da tsayayyen tsarin kula da ingancin don tabbatar da nunin LED tare da inganci mai kyau.

     

    Q4, Menene fasalin nunin LED ɗin haya na cikin gida?

    Nunin mu na LED yana alfahari da manyan bangarori na LED, tsarin kullewa ta atomatik, haɗin kai mara kyau, isar da abubuwan gani, aminci, da shigarwa mai sauƙi.

    Q5, Yadda ake kulawa da kulawa da nunin LED na haya na cikin gida?

    Tsabtace fuskar allo akai-akai, duba igiyoyin haɗi da samar da wutar lantarki. Ga kowace matsala, sabis na abokin ciniki yana samuwa don tallafi.

    Siga

    Sunan samfur
    Jerin R
    Abu P1.95 P2.604 P2.976 P3.91
    Pixel Pitch 1.95mm 2.604mm 2.976 mm 3.91mm
    Yawan yawa dige 262,144/m2 dige 147,928/m2 123,904 digo/m2 65,536 digo/m2
    Nau'in LED Saukewa: SMD1515/SMD1921 Saukewa: SMD1515/SMD1921 Saukewa: SMD2121/SMD1921 Saukewa: SMD2121/SMD1921
    Ƙimar Panel 256x256 digegi / 256x512 digo 192x192 digegi / 192x384 dige 168x168 digegi / 168x336 dige 128x128 digegi / 128x256 dige
    Hanyar Tuƙi 1/64 Duba 1/32 Duba 1/28 Duba 1/16 Duba
    Mafi kyawun Nisan Kallo 1.9-20m 2.5-25m 2.9-30m 4-40m
    Haske 900-5000 nits
    Girman panel 500 x 500mm / 500 x 1000mm
    Matsakaicin Amfani da Wuta 800W
    Matsakaicin Amfani da Wuta 300W
    Matsakaicin Sassauta 3840Hz
    Mai hana ruwa (na waje) IP65 na gaba, baya IP54
    Input Voltage AC110V/220V ± 10 ℃
    Takaddun shaida
    CE, RoHS
    Aikace-aikace Cikin gida & waje
    Tsawon Rayuwa Awanni 100,000

    Aikace-aikace

    na cikin gida haya LED nuni ga studio
    Nuni LED haya na cikin gida don mataki
    Nunin haya na cikin gida don gidan abinci
    Nuni LED haya na cikin gida don liyafar

    Komai na kasuwanci kamar kantuna, filayen jirgin sama, tashoshi, babban kanti, otal-otal ko haya kamar wasanni, gasa, abubuwan da suka faru, nune-nunen, bukukuwa, mataki, jerin RA Led na iya samar muku da mafi kyawun nunin LED na dijital. Wasu abokan ciniki suna siyan nunin LED don amfanin kansu, kuma yawancinsu suna kasuwancin hayar hotan LED. Abubuwan da ke sama wasu lokuta ne na dijital LED fosta daga abokan cinikinmu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana