Nunin LED na cikin gida

Nunin LED na cikin gida

Ana amfani da nunin LED na cikin gida a cikin yanayin aikace-aikacen daban-daban kamar filayen wasa, otal-otal, mashaya, nishaɗi, abubuwan da suka faru, dakunan taro, wuraren kula da azuzuwa, azuzuwa, siyayya, tashoshi, wuraren wasan kwaikwayo, wuraren lacca, wuraren nunin, da sauransu. yana da babban darajar kasuwanci. . Common hukuma masu girma dabam ne 640mm * 1920mm / 500mm * 100mm / 500mm * 500mm. Pixel Pitch daga P0.93mm zuwa P10 mm don ingantaccen nunin LED na cikin gida.
Domin fiye da 11 vears,RTLEDAn samar da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun matakan allo na LED, ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi suna ƙayyadaddun haɓakawa, da kera samfuranmu.Fitilar LED nunida software na zamani zuwa mafi girman matsayi.

1. MenenemAmfanin nunin LED na cikin gida a cikin ayyukanmu na yau da kullun?

A cikin rayuwar yau da kullun, zaku iya ganin aikace-aikacenLED nunia cikin shaguna, manyan kantuna da sauran wurare. Kasuwanci suna amfani da nunin LED na cikin gida don watsa tallace-tallace don jawo hankalin mutane da ƙara wayar da kan jama'a. Bugu da kari, yawancin kasuwancin kuma suna amfani da nunin LED na cikin gida don saita yanayi a wuraren nishaɗi daban-daban kamar sanduna, KTy, da sauransu. Hakanan ana amfani da nunin LED na cikin gida a kotunan ƙwallon kwando, kotunan lawn, da wuraren motsa jiki don nuna wasannin na yau da kullun.1

2.Me yasa 'yan kasuwa ke samun nuni na cikin gida wanda ya cancanci saka hannun jari a ciki?

Da farko, yana iya taka rawar gani sosai a cikin talla da talla. Bugu da ƙari, saboda rayuwar sabis na nunin LED yana da tsayi sosai, 'yan kasuwa suna buƙatar saya sau ɗaya kawai, ana iya amfani da su akai-akai har tsawon shekaru da yawa, yayin lokacin amfani, 'yan kasuwa kawai suna buƙatar buga rubutu, hotuna, bidiyo da sauran bayanai akan nuni, zai iya cimma kyakkyawan sakamako na talla, zai iya adana yawan kuɗin talla ga 'yan kasuwa. Don haka, kamfanoni da yawa za su zaɓi siyan nunin LED na cikin gida.

3.Wadanne fa'idodi ne allon nuni na cikin gida ke bayarwa?

1. Abun Ciki Mai Sauƙi:

Nunin LED na cikin gidazai iya nuna abubuwan ciki mai ƙarfi da jan hankali, gami da bidiyo, rayarwa da sabuntawa na ainihi, don ɗaukar hankali da sadarwa yadda ya kamata.

2. Haɓaka sararin samaniya:

Nunin LED na cikin gida yana adana sarari idan aka kwatanta da alamar tsayayyen al'ada ko nuni mai yawa saboda yana yiwuwa a nuna saƙonni ko tallace-tallace da yawa akan allo ɗaya, don haka ƙara yawan amfani da sarari.

3. Ingantattun Alamomi:

Wadannan filaye na LED na cikin gida suna ba ƙungiyoyi damar haɓaka alamar su da hoton su ta hanyar nuna kyawawan abubuwan gani da abubuwan da ke cikin multimedia wanda ya dace da hoton alamar su da saƙon su.3